- Tiết kiệm: 50%
- Giá chính hãng: 800.000 đ

– Camera bán cầu (lõi thép) chuẩn HD phù hợp lắp đặt trong nhà
– Cảm biến ảnh 2.0megapixel Progressive Scan CMOS.
– Độ phân giải 2MP: 1920(H)*1080(V)
– Hồng ngoại thông minh Smart IR, tầm xa hồng ngoại 20m.
– Chống nước tiêu chuẩn IP66.
| Cảm biến hình ảnh | 2.0megapixel Progressive Scan CMOS. |
| Độ phân giải | 2.0 Megapixel |
| Camera theo loại đèn LEDs | Đèn IR Led |
| Camera theo loại chip | Chip CMOS |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | 0.1 Lux/F1.2 |
| Camera theo ống kính | Loại 3.6mm |
| Tầm quan sát | – 20m |
| Độ Zoom kỹ thuật số | Không có |
| Tiêu chuẩn IP | Chuẩn IP66 |
| Nguồn điện | DC 12V |
BẢO HÀNH 1 NĂM
- CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THIÊN PHÚC THỊNH
- Văn Phòng: 28/82B, Bùi Trọng Nghĩa,Khu Phố 3, P.Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.
- Điện Thoại: 0889591199
- Hotline: 0889 591 199 Zalo/Viber)
- Mail: [email protected]
- Website: cameradongnai24h.vn

- Kinh Doanh 1 Mr. Hưng: 0889591199

- Kinh Doanh 2 Ms. Dung: 0889 591 199



Sản phẩm liên quan
Camera IP PTZ 4MP Hikvision DS-2SE3C404MWG-E/14
Camera HDTVI 5MP có mic HIKVISION DS-2CE16H0T-ITF
Camera IP Dome 4MP Hikvision DS-2CD1743G2-IZ
Camera IP 6MP Hikvision DS-2CD1T63G2-LIUF
Camera IP 6MP Hikvision DS-2CD1T63G2-LIUF/SL
Camera IP PTZ 4MP Hikvision DS-2SE3C404MWG-E/14
Camera HDTVI 2MP Dual Light HIKVISION DS-2CE16D0T-EXLF
Camera HDTVI 2MP Dual Light HIKVISION DS-2CE16D0T-EXLPF
Camera IP 2MP bán cầu HIKVISION DS-2CD1121-I
Camera HDTVI ColorVu 2.0MP thân trụ HIKVISION DS-2CE12DF0T-F
Camera IP Dome Colorvu 4MP HIKVISION DS-2CD1347G0-LUF
Camera IP Colorvu 2MP HIKVISION DS-2CD1027G0-L