– Camera IP không dây dùng cho gia đình, chất liệu vỏ plastic
– Độ phân giải 1/2.7”, 25/[email protected](1920×1080)
– Chuẩn nén H.265
– Ống kính cố định 2,8mm, Tầm xa hồng ngoại 10m
– Tích hợp míc và loa, hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 256GB
– Tích hợp còi báo động cùng tính năng Human detection
– Chuẩn tương thích ONVIF
KBONE KN-H21W-D là camera IP dùng cho gia đình, thiết kế nhỏ gọn, độ phân giải 2.0 megapixel. Được tích hợp wifi, camera dễ dàng cài đặt và kết nối.
Camera IP Wifi KN-H21W-D truyền tải hình ảnh ở độ phân giải Full HD, nhờ đó hình ảnh rõ đẹp và sắc nét. Camera được trang bị chức năng phát hiện chuyển động, nhờ đó mọi đối tượng di chuyển sẽ được phát hiện và người dùng sẽ nhận được thông báo cảnh báo. Camera Wifi KN-H21W-D chỉ cần kết nối với nguồn điện.
Camera KN-H21W-D trang bị khe cắm thẻ nhớ lên đến 256GB (mua riêng), giúp camera ghi lại hình ảnh ngay tức thì mà không cần đầu ghi hình. Đây là dòng camera đang được ưa chuộng cho cửa hàng nhỏ, nhà riêng, quan sát trẻ.
| Loại thiết bị | Camera IP Wifi |
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.7” 2.0Megapixel CMOS |
| Độ phân giải | 2.0 Megapixel |
| Camera theo loại đèn LEDs | Smart IR led |
| Camera theo loại chip | Chip CMOS |
| Camera theo ống kính | Loại 2.8mm |
| Tầm quan sát | Từ 10m |
| Tính năng, hỗ trợ | – Tích hợp míc và loa với chuẩn âm thanh G.711a/G.711u/PCM. – Đàm thoại hai chiều. – Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 256GB. – Tích hợp Wi-Fi(IEEE802.11b/g/n). – Hỗ trợ P2P, chuẩn tương thích ONVIF. |
| Nguồn điện | DC 5V |
- CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THIÊN PHÚC THỊNH
- Văn Phòng: 28/82B, Bùi Trọng Nghĩa,Khu Phố 3, P.Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.
- Điện Thoại: 0889591199
- Hotline: 0889 591 199 Zalo/Viber)
- Mail: [email protected]
- Website: cameradongnai24h.vn

- Kinh Doanh 1 Mr. Hưng: 0889591199

- Kinh Doanh 2 Ms. Dung: 0889 591 199



Sản phẩm liên quan
Camera IP thân ngoài trời 2MP KBVISION KX-A2111CN3
Camera Dome HDCVI 2K KBVISION KX-C2K12C
Camera HDCVI 2MP KBVISION KX-C2003C.PIR
Camera HDCVI 5MP PIR KBVISION KX-C5001C.PIR
Camera HDCVI 4K KBVISION KX-D4K04MC
Camera HDCVI 4K KBVISION KX-D4K05MC
Camera IP Bullet 2MP KBVISION KX-A2111N3
Camera IP Dome 2MP KBVISION KX-A2012TN3
Camera IP Bullet 2MP KBVISION KX-A2111N2
Camera IP Bullet 2MP KBVISION KX-A2011TN3
Camera 4in1 2MP KBVISION KX-C2003S5
Camera 4in1 2MP KBVISION KX-C2121S5