Đầu ghi Dahua DHI-NVR608-32/64-4KS2 hỗ trợ xem lại và trực tiếp qua mạng máy tính thiết bị di động, hỗ trợ cấu hình thông minh qua P2P, tên miền miễn phí trọn đời dahuaddns, quản lý đồng thời 128 tài khoản kết nối, điện áp AC 100~240V, 50/60 Hz, công suất không ổ cứng 16.7W, môi trường làm việc -10 ~ 55 độ C, kích thước 2U, 440mm×454mm×95mm, trọng lượng không ổ cứng 6,55KG, chất liệu kim loại, thích hợp cho tất cả các môi trường.

BẢO HÀNH 1 NĂM
| Hãng sản xuất | DAHUA |
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.7″ 2Megapixel CMOS |
| Độ phân giải | 2.0 Megapixel |
| Camera theo số lượng đèn LEDs | Smart IR 12 Led |
| Camera theo loại đèn LEDs | Smart IR led |
| Camera theo loại chip | Chip CMOS |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | [email protected](0Lux IR LED on) |
| Camera theo ống kính | Loại 3.6mm |
| Tầm quan sát xa | Từ 25-30m |
| Độ Zoom kỹ thuật số | Không có |
| Tiêu chuẩn IP | Chuẩn IP67 |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Kích thước (mm) | 70mm×165mm |
| Trọng lượng | 350g |
- CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THIÊN PHÚC THỊNH
- Văn Phòng: 28/82B, Bùi Trọng Nghĩa,Khu Phố 3, P.Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.
- Điện Thoại: 0889591199
- Hotline: 0889 591 199 Zalo/Viber)
- Mail: [email protected]
- Website: cameradongnai24h.vn

- Kinh Doanh 1 Mr. Hưng: 0889591199

- Kinh Doanh 2 Ms. Dung: 0889 591 199



Sản phẩm liên quan
Đầu ghi hình IP 32 kênh DAHUA DHI-NVR5832-4KS2
Đầu ghi hình IP 64 kênh DAHUA DHI-NVR5864-4KS2
Đầu ghi hình IP 32 kênh DAHUA DHI-NVR5832-4KS2
Đầu ghi hình IP 64 kênh Dahua DHI-NVR5464-4KS2
Đầu ghi hình IP 32 kênh DAHUA DHI-NVR5432-4KS2
Đầu ghi hình IP 16 kênh Dahua DHI-NVR5416-4KS2
Đầu ghi hình IP 32 kênh Dahua DHI-NVR5232-4KS2
Đầu ghi hình IP 16 kênh Dahua DHI-NVR5216-4KS2
Đầu ghi hình IP 8 kênh Dahua DHI-NVR5208-4KS2
Đầu ghi hình Dahua NVR4232-16P-4KS2
Đầu ghi IP 8 kênh DAHUA DHI-NVR4208-4KS2/L
Đầu ghi hình IP 32 kênh DAHUA DHI-NVR4232-4KS2/L